No results.
View popular hashtags and users on Instagram.

People Also Viewed

Admin:Hacha

😏

Yeeeeeeeees...... On your face Trump! Nasubiria atweet 🤣🤣.. . . Uchaguzi huu ungekuwa TZ, kuliko CCM ipate aibu kama hii uwiiii watu wangetekwa, mawakala wangepigwa mapanga ili mgombea wa CCM atangazwe. Na ndo kitakachotokea uchaguzi wa Kinondoni.... Ila marekani chama tawala kinafata matakwa ya wananchi, na sio Rais anataka nani ashinde. . . Yani hii iliyotokea leo marekani kwa Tanzania ni kama tuseme labda mgombea wa UKAWA ashinde ubunge Dodoma mjini. Ndo aibu iliyotokea kwa siku ya leo. Kwa TZ nahisi watu wengi watauwawa before anything like that happens.

Wake up dad I am hungry 😴😤 From @lexithesamoyed #samoyed

This was me tonight smh.....