MITINDO TANZANIA
(@mitindo_tz)

1,590 posts

182,084 followers

960 followings

.Fashion .Lifestyle .Celebrity .Beauty .Tips CEO@MitindoTanzania

Photos and Videos posted by mitindo_tz

Jeans Available !!!! . . . Shop @mitindo_classic . . Tunafanya delivery kwa walioko Daresalaam na Mikoani pia Tupo Baracuda segerea Brand @mitindo_tz -

Chinese Dong Anzi Chicken #chineseculture #Dong Anzi chicken #chinese food

Chinese style photograph11 #Chinese #Chinatrends #Chinaclassic

Karibuni sana Tunauza Jumla na rejareja Shop @mitindo_classic . . . Whatsaap 0683043941 Brand @mitindo_tz

Hey guys,check my organic facial mask….#meme #Chinese #internet #funnypictures #Chinaonlinetrends

Warembo wote tunawavalisha sisi kwa bei poa na nafuu Shop @mitindo_classic Tupo Tabata Baracuda karibu na club copacabana

China top actress 2018 Crystal Liu#Chinese #Chinastars #Chinesebeauty

@mitindo_classic ndo habari ya mjini Wadada wote hapa town wamehamia huku Tupo Tabata Baracuda karibu na club copacabana Jeans 190000 tu Shop @mitindo_classic

- Mikanda ya kuvalia jeans pia Tunayo Kuna ya FENDI ,OFFWHITE,STARBOY yote tunayo kwa bei poa . . . Tupo Baracuda segerea Shop @mitindo_classic

Jeans available !!!!! . . Shop @mitindo_classic . . Whatsaap 0683043941 . . Tupo Baracuda segerea

Bado hujachelewa fika sasa Dukani ujipatie Top na jeans kwa bei poa . . . Shop @mitindo_classic

Asante sana kipenzi kwa kutuchagua sisi . . Model @jadyermorgan . Jeans @mitindo_classic . . Tupo Tabata Baracuda karibu na club copacabana . . #fashionista #fashion #followme #follow #instafashion #instagood #instalike #beautiful #beauty #photooftheday #photo #outfitoftheday #mitindoclassic #mitindo_tz

High waist jeans zote kwa bei poa kabisa Duka lipo Tabata Baracuda karibu na club copacabana . . Shop @mitindo_classic

Karibuni sana Duka lipo Tabata Baracuda . . Shop @mitindo_classic . . . Whatsaap 0683043941

Kofia zetu ni nzuri Ni imara pia herufi zote zimedariziwa kwa ubora wa hali ya juu kabisa Kofia bei 20000 . . Karibuni sana Mikoani tunatuma pia wale wa dar tunafanya delivery Shop @mitindo_classic

T shirt na kofia yake kwa bei ya Punguzo tutakupatia kwa bei ya shs Elfu 38000 badala ya Elfu 40000 Karibuni sana Shop @mitindo_classic